ഡോ. കുര്യാസ് കുമ്പളക്കുഴിയുടെ ഭാര്യാ പിതാവ് നിര്യാതനായി

കുറവിലങ്ങാട്: മാപ്പിളപറമ്പില്‍ ദേവസ്യാ ചുമ്മാര്‍ (എം.ഡി. സൈമണ്‍-90) നിര്യാതനായി. സംസ്‌കാരം (13.6.2017) ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 10.30-ന് കുറവിലങ്ങാട് മര്‍ത്ത മറിയം ഫൊറോനാ പളളിയില്‍. ഭാര്യ പരേതയായ റോസമ്മ അതിരമ്പുഴ എട്ടെന്നശേരിയില്‍ കുടുംബാഗം. മക്കള്‍: ചിന്നമ്മ സൈമണ്‍ (റിട്ട. പ്രിന്‍സിപ്പല്‍ ലെയോള അക്കാദമി ഹൈദ്രാബാദ്), ഏലിയാമ്മ കുര്യാസ് (റിട്ട. ടീച്ചര്‍ ഇമ്മാനുവല്‍ എച്ച.എസ്.എസ്. കോതനെല്ലൂര്‍), എം.സി മേരി (റിട്ട. സൂപ്രണ്ട് മുന്‍സിഫ് കോര്‍ട്ട് കോട്ടയം), ത്രേസ്യാമ്മ സൈമണ്‍ (ടീച്ചര്‍ രാജംപേട്ട്), എം.സി ദേവസ്യാ, എം.സി തോമസ് (വളളിക്കടവ്), എം.സി സൈമണ്‍, മോളി സണ്ണി (യു.എസ്.എ), ലിസി അഗസ്റ്റിയന്‍, സിസിലി സാബു (യു.എസ്.എ), ജെസി ജോജോ (ടീച്ചര്‍ സെന്റ് ആന്റണീസ് എച്ച്.എസ്.എസ്. പൂഞ്ഞാര്‍). മരുമക്കള്‍: ഡോ. കുര്യാസ് കുമ്പളക്കുഴി (മുന്‍ വിവരാവകാശ കമ്മീഷണര്‍), ജോണി, പ്രതാപ് (രാജംപേട്ട്), സോമി മാളിയേക്കല്‍ (പാലാ), ലിസമ്മ കട്ടക്കയം (പാലാവയല്‍), ജാന്‍സി മുതുകുളത്തില്‍, ചേര്‍പ്പുങ്കല്‍ (ടീച്ചര്‍ ഡിപോള്‍ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ നസ്രത്തുഹില്‍), സണ്ണി ആലുങ്കല്‍കളപ്പുരയ്ക്കല്‍, കുര്യനാട് (യു.എസ്.എ), അഗസ്റ്റിയന്‍ കല്ലുമഠത്തില്‍ (കുടക്കച്ചിറ), സാബു പുല്‍പ്പറയില്‍, കുറുപ്പന്തറ (യു.എസ്.എ), ജോജോ കൊച്ചുവീട്ടില്‍, പൂഞ്ഞാര്‍ (ടീച്ചര്‍ ചാവറ പബ്ലിക് സ്‌കൂള്‍ പാലാ).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *