ബൈക്കിടിച്ച് കൃഷിവകുപ്പ് റിട്ട. ജീവനക്കാരന്‍ മരിച്ചു.

കുറവിലങ്ങാട്; മണര്‍കാട് പള്ളിയിലെ എട്ടുനോമ്പ് തിരുനാളില്‍സംബന്ധിക്കുന്നതിന് എത്തി റോഡ് മുറിച്ചുകടക്കുന്നതിനിടെ ബൈക്കിടിച്ച് വീഴ്ത്തിയ റിട്ട.കൃഷിജീവനക്കാരന്‍ മരിച്ചു. വിരമിച്ചകൃഷിഅസിസ്റ്റന്‍ഡ് കുറവിലങ്ങാട് തെക്കേപറമ്പില്‍ റ്റി.എം ദാനിയേല്‍(67) ആണ് മരിച്ചത്. അപകടത്തില്‍ പരിക്കേറ്റ ബൈക്ക് യാത്രക്കാരന്‍ പാല മേവിടസ്വദേശി മോഹനചന്ദ്രശര്‍മ്മയെ സ്വകാര്യ ആസ്പത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചു.ബുധനാഴ്ച വൈകിട്ട് എട്ടരയോടെ ഉണ്ടായ അപകടത്തില്‍ പരിക്കേറ്റ ദാനിയേലിനെ കോട്ടയംമെഡിക്കല്‍കോളേജ് ആസ്പത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചുവെങ്കിലും ജീവന്‍രക്ഷിക്കാനായില്ല.ഭാര്യ കുഞ്ഞമ്മ കുമരകം കൊടുവത്തറയില്‍ കുടുംബാംഗം.മക്കള്‍ സിന്ധു(മത്സഫെഡ് വില്‍പ്പനശാല കുറവിലങ്ങാട്),ബിന്ദു(ബഹറിന്‍),ബിജു (ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍),സന്ധ്യ. മരുമക്കള്‍ ബൈജു(എയ്ഞ്ചല്‍ ആട്‌സ് വ്യാപരഭവന്‍ കുറവിലങ്ങാട്),ജയന്‍ മുണ്ടിയാങ്കല്‍,സുരേഷ് ഇഞ്ചക്കുഴിയില്‍,റ്റീന വേട്ടേപ്രായില്‍ വട്ടപ്പാറ. സംസ്‌ക്കാരം വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 10.30 കുറവിലങ്ങാട് മര്‍ത്ത്മറിയം ഫൊറോനാപള്ളിയില്‍.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *