സ്വദേശ് ക്വിസ് വിജയികള്‍

കുറവിലങ്ങാട്: സ്‌കൂള്‍ ടീച്ചേഴ്‌സ് അസോസിയേഷന്‍ ഉപജില്ലയില്‍ സ്വദേശ് ക്വിസ് നടത്തി. ഹയര്‍സെക്കന്ററിയില്‍ ജിബു കെ. ജോസ് (സെന്റ് ആന്‍സ് കുര്യനാട്), അനു പ്രസാദ് (വിശ്വഭാരതി, ഞീഴൂര്‍), നെബിന്‍ ജോസഫ് (സെന്റ് മൈക്കിള്‍സ് കടുത്തുരുത്തി) എന്നിവര്‍ യഥാക്രമം ആദ്യമൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങള്‍ നേടി. ഹൈസ്‌കൂള്‍ വിഭാഗം : ആതിര മാണി (സെന്റ് തോമസ് മരങ്ങാട്ടുപിള്ളി), പി.ജി അജിത് (ഫാ. ജിഎംഎച്ച്എസ്, കാരിക്കോട്), അലക്‌സ് ബെന്നി. യുപിവിഭാഗം : എമി റോസ് തങ്കച്ചന്‍ (സെന്റ് മേരീസ് കുറവിലങ്ങാട്), അശ്വിന്‍ സാബു (കെഎഎം കാരിക്കോട്), അലന്‍ കെ. ആനന്ദ് (ഗവ.വെമ്പള്ളി). എല്‍പി വിഭാഗം: പാര്‍വതി അനീഷ് (ഗവ. മരങ്ങോലി), അക്‌സ റോസ് (സെന്റ് മേരീസ്, കുറവിലങ്ങാട്), റിതുപര്‍ണ എം. ജയന്‍ (എസ്എസ് വി കല്ലറ) എന്നിവര്‍ മറ്റ് വിഭാഗങ്ങളില്‍ യഥാക്രമം ആദ്യ മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങള്‍ നേടി. കോണ്‍ഗ്രസ് ബ്ലോക്ക് പ്രസിഡന്റ് ബേബി തൊണ്ടാംകുഴി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ജില്ലാ പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് മേരി സെബാസ്റ്റ്യന്‍ സമ്മാനങ്ങള്‍ വിതരണം ചെയ്തു. കെപിഎസ്ടിയു ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് വി.ജെ സജി, സെക്രട്ടറി സ്റ്റാന്‍ലി ജോര്‍ജ്, ഉപജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് എന്‍. ഡി ജോസഫ്, ദിലീപ് സോമന്‍ എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *