ഉഴവൂര്‍ ജോയിന്റ് ആര്‍ടി ഓഫീസ് ഞായറാഴ്ച പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങും

കാത്തിരിപ്പിന് വിരമാമമിട്ട് ഉഴവൂര്‍ ജോയിന്റ് ആര്‍ടി ഓഫീസ് ഞായറാഴ്ച പ്രവര്‍ത്തനം തുടങ്ങും. ഞായറാഴ്ച വൈകുന്നേരം ആറിന് മന്ത്രി കെ.എം മാണി ഓഫീസ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. മന്ത്രി തിരുവഞ്ചൂര്‍ രാധാകൃഷ്ണന്‍ സമ്മേളനം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും. മോന്‍സ് ജോസഫ് എംഎല്‍എ അധ്യക്ഷത വഹിക്കും. ഉഴവൂര്‍ ജോയിന്റ് ആര്‍ടി ഓഫീസ് പൊതുജന സൗഹൃദ ഓഫീസാണെന്ന് ഓഫീസിലെ മോട്ടോര്‍ വെഹിക്കിള്‍ ഓഫീസര്‍ പറഞ്ഞു. ഓഫീസ് പ്രവര്‍ത്തനത്തിനുള്ള എല്ലാ ക്രമീകരണങ്ങളും പൂര്‍ത്തീകരിച്ചതായും ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ പറഞ്ഞു. കുറവിലങ്ങാടടക്കം 12 വില്ലേജുകളും ഏഴ് പഞ്ചായത്തുകളുമാണ് പുതിയ ജോയിന്റ് ആര്‍ടി ഓഫീസ് പരിധിയില്‍ വരുന്നത്. മുമ്പ് പാലാ, വൈക്കം ആര്‍ടി ഓഫീസുകളെ ആശ്രയിച്ചിരുന്ന പ്രദേശമാണ് പുതിയ ഓഫീസിന്റെ സേവന മേഖലയിലുള്ളത്.


Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *