മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകരെ തടഞ്ഞതായി പരാതി

കുറവിലങ്ങാട്: കോഴിയില്‍ പുഴുകണ്ട സംഭവം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുവാന്‍ കുറവിലങ്ങാട്ട് എത്തിയ കിടങ്ങൂരിലെ സ്വകാര്യ ചാനല്‍ ക്യാമറമാനെ തടയുവാന്‍ ശ്രമിച്ച കുറവിലങ്ങാട് ബസ് സ്റ്റാന്‍ഡിന് സമീപമുള്ള ഓട്ടോ െ്രെഡവര്‍മാരുടെ നടപടിയില്‍ കേരള പത്രപ്രവര്‍ത്തക അസ്സോസിയേഷന്‍ സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി പ്രതിക്ഷേധിച്ചു. ജനങ്ങളില്‍ ആരോഗ്യ പ്രശ്‌നം ഉണ്ടാക്കുന്ന ഗൗരവമായ സംഭവം റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യാന്‍ എത്തിയ ലേഖകരെ കൃത്യനിര്‍വ്വഹണത്തിന് തടസം വരുത്തിയ സാമൂഹ്യ വിരുദ്ധര്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ നിയമനടപടികള്‍ കൈക്കൊളണമെന്ന് സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്ര് ജി ശങ്കര്‍, ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി കെ ആര്‍ മധു എന്നിവര്‍ ഡി ജി പി, മുഖ്യമന്ത്രി, ആഭ്യന്തര മന്ത്രി എന്നിവരോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു. സംഭവത്തെ സംബന്ധിച്ച് കേരള പത്ര പ്രവര്‍ത്തക അസ്സോസിയേഷന്‍ സെക്രട്ടറി കുറവിലങ്ങാട് പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കി. സംഭവത്തില്‍ വൈക്കം താലൂക്ക് കമ്മറ്റി പ്രതിക്ഷേധിച്ചു. വാര്‍ത്തകള്‍ ശേഖരിക്കുവാന്‍ എത്തുന്ന ലേഖകരെ അക്രമിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്ന സംഭവങ്ങള്‍ തുടരെയുണ്ടാകുന്നതും തടയണമെന്ന് കേരള പത്രപ്രവര്‍ത്തക അസോസ്സിയേഷന്‍ കോട്ടയം ജില്ലാ ഭാരവാഹികള്‍ ആധികാരികളോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *